- Sana'y Malaman Mo

Report copyright infringement
November 12, 2015

Lyrics

Damdamin ko'y nasaktan ng malaman kung ika'y lito
Sayong pagmamahal para sakin,
Nagtiwala sayo na ako'y di iiwan mo
Bakit nagka ganito?
Na sa iba ko pa nalaman na
Ika'y hirap at gusto mong mag-isa
Ako sana'y di tuluyang iwan mo,

Sana'y malaman mo,
Hiling ng puso ko'y pagibig mo,
Aking mahal kailangan koy ikaw,
At kung sakali man,
Tuluyan mo kong iwanan
Sana'y pagbigyan ng pagkakataon,
Itong damdamin ko,
Na ara lang sayo

Sa tuwin nalulumbay ang puso,
Ikay nasa isip ko,
Sa tuwina laging ligaya ang nadarama,

Nagtiwala sayo na akoy di iiwan mo,
Bakit nagka ganito?
Na sa iba ko pa nalaman na
Ikay hirap at gusto mong mag-isa
Ako sana'y di tuluyang iwan mo

(Repeat *)

Di makayang limutin ka
Ng dahil sa pagibig mo,
Akoy bihag mo
Ikaw ang buhay ko
Ikaw ang tanging mahal ko...

(Repeat until it fades*)

Na para lang sayo...

Show moreShow less